Author: r***0
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Prada farki
Màu sắc: Son môi Prada Color Sensational #B02
Price: 329.600₫
Original Price: 838.000₫
| Color | Prada Color Sensational Lipstick #B02 |
| Ingredients Attributes | Waterproof |
| Benefits | Smudge Proof |
| Finish | Glossy |
| Texture | Stick |
| Chiều cao | 3.5 cm |
| Chiều dài | 9.5 cm |
| Trọng lượng tịnh | 1.3 g |
| Chiều rộng | 5 cm |
| SKU | sb260310232866016270994 |
Brand Name: Prada
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Prada-sc-014480960.html
Quality: 6446384 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: r***0
Date:
Review: Prada farki
Màu sắc: Son môi Prada Color Sensational #B02
Author: f***8
Date:
Review: ممتاز
Màu sắc: Son môi Prada Color Sensational #B02
Author: A***i
Date:
Review: جيد
Màu sắc: Son môi Prada Color Sensational #B02
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm